Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

piyakane

20/05/2024 09:58:19
Sony NW-ZX707 + Grado SR325x 
นี้ เอามาฟังเพลงเเนว Rock , JRock , เพลงตลาดทั่วๆไป 
มันเข้ากันมั้ยครับ หรือมีเครื่องเล่นตัวไหน+หูฟังที่ ราคาใกล้ๆกัน เเนะนำได้นะครับ
งบอยู่ประมาณนี้ครับ ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

20/05/2024 12:37:31
390
ชุดนี้ถือว่าฟังร็อกได้ดีเลยครับ เพียงแต่ ZX707 แรงขับจะไม่เยอะมากเวลาจับกับ SR325x เสียงมันอาจจะดูอั้นๆนิดหน่อยครับ ตอนนี้มี AK Kann Max ที่มีโปรลดราคาอยู่ จะได้กำลังขับที่สูงขึ้นฟังสนุกขึ้น ซึ่งไม่ได้เป็นระบบ Open Android นะครับ แต่สามารถลงแอปสตรีมมิ่งเพลงต่าง ๆ ได้ครับผม ยังไงลองแวะมาเทสดูที่ร้านก่อนได้เลยครับ 
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

piyakane

20/05/2024 14:46:40
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - เปา เรือธง
ชุดนี้ถือว่าฟังร็อกได้ดีเลยครับ เพียงแต่ ZX707 แรงขับจะไม่เยอะมากเวลาจับกับ SR325x เสียงมันอาจจะดูอั้นๆนิดหน่อยครับ ตอนนี้มี AK Kann Max ที่มีโปรลดราคาอยู่ จะได้กำลังขับที่สูงขึ้นฟังสนุกขึ้น ซึ่งไม่ได้เป็นระบบ Open Android นะครับ แต่สามารถลงแอปสตรีมมิ่งเพลงต่าง ๆ ได้ครับผม ยังไงลองแวะมาเทสดูที่ร้านก่อนได้เลยครับ 
AK Kann Max ผมสนใจอยู่ครับ เเต่ผมเห็นในร้านออนไลน์มันขึ้น สินค้าหมด ผมเลยหาเครื่องเล่นตัวอื่น
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

เปา เรือธง

20/05/2024 17:52:14
390
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - piyakane
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - เปา เรือธง
AK Kann Max ผมสนใจอยู่ครับ เเต่ผมเห็นในร้านออนไลน์มันขึ้น สินค้าหมด ผมเลยหาเครื่องเล่นตัวอื่น
ขออภัยด้วยครับ สินค้าในสต้อกออนไลน์หมด แต่ว่ายังมีที่หน้าร้านอยู่เลยให้ทีมงานเติมสินค้าให้ทางหน้าเว็บแล้วครับผม ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สาย rock"