Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Hifiman deva เชื่อต่อกับคอมฯ ไม่ได้

pop

17/03/2023 09:18:53
0
 ผมลองต่อสาย usb จาก pc เข้าหูฟัง deva ฟังได้สักพักนึง เครื่องคอมฯจะค้าง เพลงหยุด หรือบางทีเพลงไม่หยุด แต่ปรับ volume ไม่ได้ คือไม่ขยับเลย ลองกับ pc หลายตัวก็เป็นเหมือนกัน ทั้ง window 8 , 10 ไม่ทราบเป็นเพราะอะไรครับ แก้ไขยังไง ต่อ bluetooth หรือ aux ก็ฟังได้ปกตินีะครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

17/03/2023 22:42:55
390
ลองโหลดไดรเวอร์จากเว็บ Hifiman มาติดตั้งดูครับ น่าจะใช้ได้ครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Hifiman deva เชื่อต่อกับคอมฯ ไม่ได้"