Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ใครใช้ koss kcs 75 มีปัญหาแบบผมมั่ง

shank

10/10/2007 06:38:31
คือพยายาม หา ใน google แล้ว แล้วเวปบอร์ดนี้ก้อไม่มีให้ค้นหา (หรือว่าผมไม่ได้สมัครสมาชิกนะ) เริ่มปัญหาเรยละกัน

คือผมหัวโต ไอนั่นก้อโตตาม(เอ๊ะเกี่ยวมั๊ยเนี่ย) เวลาใส่คลิปแล้ว ไอตัวคลิปมันชอบหลุดอะครับ ยิ่งนานไปยิ่งถี่ อ่านเจอของ koss 35 เค้าให้ต้มน้ำร้อน เทคนิคนี้ใช้ได้หรือเปล่าครับ ใครรู้ช่วยตอบทีคร๊าบๆๆๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

--"

12/10/2007 14:22:42
ถ้าน้ำร้อนทำให้มันขยายได้
คุณก็ลองถอดหัวคุณไปแช่ตู้เย็นดู หัวคงหดตามด้วยมั้ง:125:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ใครใช้ koss kcs 75 มีปัญหาแบบผมมั่ง"