Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

คิดถึง รายการต่าง เช่น ที่เฮียมั่น พี่เบียส จัด ครับ

RYU

24/05/2022 11:02:24
32
ช่วงสัปดาห์ที่ผ่านมา ทาง youtube ที่ผมดูอยู่ มี รายการเก่าๆ เข่น คุยสารพัน กับ เฮียมั่น และ พี่เบียส ที่เคยดูเมื่อหลายปีมาแล้ว ขึ้นมาใน feed
ทำให้ความสนุก ความสุขที่ได้ดู มันเกิดขึ้นอีกครั้งครับ ผมไม่ได้มองแค่ว่า ช่องของ Munkong gadget เป็นเพียงช่อง ที่รีวิวสินค้า อย่างเดียวครับ
ผมมองว่าเป็น ช่องที่ส่งความสุขของ คนรู้จักกัน (จากที่เคยรู้จักผ่านทาง Webboard) เหมือนนั่งอยู่ในวงสนทนา ที่มีเฮียมั่น กับ พี่เบียส เป็นคนชูโรง แล้วคนที่นั่งฟัง ก็ฟังอย่างครึกครื้นครับ
ผมไม่แน่ใจ ว่า เฮียติดภาระ จะไม่สามารถทำรายการ เหล่านี้หรือไม่ นะครับ แต่ถ้ามีเวลา ผมก็อยากรบกวน เฮียทำรายการอีกนะครับ จะได้เหมือนเราได้ฟังเฮียมานั่งสนทนา สารพัดเรื่องราวในวงเล่า(เรื่อง) ครับ
ขอบคุณครับ
สมพร
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

24/05/2022 18:57:01
4,290
สวัสดีครับคุณสมพร

ช่วง 2 ปีกว่าๆที่ผ่านมา ผมกับคุณเบียสจะหายหน้าหายตาไปจากช่อง youtube เพราะจากสถานะการณ์โควิด ทั้งนี้เวลาทำรายการมันต้องมีคนเกี่ยวข้องหลายคน และก็ยังควรต้องใส่หน้ากากไว้ ผมก็เลยตัดสินใจว่าเฉพาะส่วนของผมกับเบียสคงพักไว้ก่อน จะมีก็ส่วนที่ผมเขียนเป็นบทความ หรือโพสต์เรื่องต่างๆบนช่องทางเฟซบุ๊ค ซึ่งอันนั้นผมเขียนเป็นประจำอยู่แล้วครับ

แต่หลังจากนี้สถานะการณ์โควิดเบาบางลง ผมก็ตั้งใจว่าช่องของมั่นคงจะกลับมาทำคอนเทนต์ต่างๆให้น่าสนใจยิ่งขึ้น ไม่ว่าจะเป็นเรื่องสัพเพเหระ ความรู้รอบตัว หรือรีวิวสินค้า ความบันเทิงต่างๆ เหล่านี้มีคิดไว้อยู่แล้วครับ รอจังหวะดีๆ และได้น้องๆมาร่วมงานเพิ่มอีก เราคงทำได้แน่นอนครับ คอยติดตามนะครับ 555

มั่นคง
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

RYU

25/05/2022 08:42:26
32
ขอบคุณครับ เฮียมั่น
ตอนนี้ ได้แต่ภาวนา ให้เชื้อโควิด เบาบางลง และรอคอย อย่างใจจดใจจ่อ หละครับ

ขอบคุณมากครับ
สมพร
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

วันวานยังหวานอยู่ แมคอินทอช

25/05/2022 11:17:24
คิดถึงตอนเฮียไปหลงเมืองจีนตอนไปเยี่ยม audio gdเหมือนกัน หวังว่าสถานการณ์โลกกลับมาดีขึ้น จะได้เห็นเฮียพาไปทัวร์อีก
หยิกหู 0
"คิดถึง รายการต่าง เช่น ที่เฮียมั่น พี่เบียส จัด ครับ"