Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำหูฟัง TWS สำหรับ Iphone ในงบพอๆกับ Airpods Pro ทีครับ

mxdech

23/09/2021 21:49:00
0
สวัสดีครับ ตอนนี้ผมสนใจหูฟังบลูทูธสำหรับ IP Xs Max
กำลังเล็ง Airpods Pro อยู่เนื่องจากชอบฟังค์ชั่นและการ Connect ของระบบหูฟังกับโทรศัพท์ค่อนข้างง่าย

แต่อยากรู้ว่าพี่ๆเพื่อนๆในเว็บบอร์ดนี้มีใครที่ใช้ตัวอื่นในเรทราคาเดียวกันพอจะแนะนำเพื่อประกอบการตัดสินใจในการเลือกซื้อได้บ้างครับ
(ถ้าหากมีคนที่เคยใช้ Airpods Pro แต่ย้ายไปใช้ตัวอื่นแล้วรู้สึกดีกว่ามาเปรียบเทียบจะขอขอบพระคุณเป็นอย่างมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

23/09/2021 23:40:10
390
ส่วนตัวผมมีใช้ AirPods Pro อยู่ด้วยครับ ถ้าวันไหนที่ผมอยากได้คุณภาพเสียงที่ดีขึ้น แต่การเชื่อมต่อยังสะดวกอยู่ผมเลือกหยิบตัว Powerbeats Pro ครับ แต่ตัวนี้จะไม่มีพวกระบบตัดเสียงรบกวนนะครับ ^^
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

mxdech

24/09/2021 00:34:02
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - เปา เรือธง

ส่วนตัวผมมีใช้ AirPods Pro อยู่ด้วยครับ ถ้าวันไหนที่ผมอยากได้คุณภาพเสียงที่ดีขึ้น แต่การเชื่อมต่อยังสะดวกอยู่ผมเลือกหยิบตัว Powerbeats Pro ครับ แต่ตัวนี้จะไม่มีพวกระบบตัดเสียงรบกวนนะครับ ^^

แล้วระหว่าง powerbeats pro/beat studio bud ที่รีวิวคุณภาพเสียงต่างกันเยอะไหมครับคุณเปา
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

Kongz1991

12/12/2021 22:17:35
1
ลอง airpods 3 ดูครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำหูฟัง TWS สำหรับ Iphone ในงบพอๆกับ Airpods Pro ทีครับ"