Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เพลง หมอก สุรุจ อินโทรท่อนแรก ขึ้นลำโพงซ้าย บางวันท่อนแรกขึ้นลำโพงขวา

Thanaka

07/12/2021 00:38:09
4
เพลง หมอก สุรุจ อินโทรท่อนแรก ขึ้นลำโพงซ้าย บางวันท่อนแรกขึ้นลำโพงขวา
มีท่านใดฟังเพลงนี้ แล้วเป็นเหมือนผมมั่ยครับ ดูลำโพงก็ไม่ผิดสาย หรือหูผม ยังไง ขอทราบความเห็นท่านที่เคยฟังบ่อยๆ หน่อยครับ ขอบคุณครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

natnikon

07/12/2021 07:08:39
7

บางวันออกซ้าย บางวันออกขวา เฮ้อ...ไม่น่าจะเป็นไป

นอกจาก สลับหูฟัง ซ้ายขวา

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Thanaka

09/12/2021 00:36:28
4
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - natnikon

บางวันออกซ้าย บางวันออกขวา เฮ้อ...ไม่น่าจะเป็นไป

จริงๆ ครับ ผมก็งง เนี้ย วันที่โพสต์ คือออกซ้าย แซคโซโฟนท่อนแรก และทั้งเพลง ...วันนี้ ออกลำโพงขวาครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

Thanaka

09/12/2021 00:36:57
4
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - Thanaka
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - natnikon

จริงๆ ครับ ผมก็งง เนี้ย วันที่โพสต์ คือออกซ้าย แซคโซโฟนท่อนแรก และทั้งเพลง ...วันนี้ ออกลำโพงขวาครับ Tidal

หยิกหู 0
แจกหู 0
"เพลง หมอก สุรุจ อินโทรท่อนแรก ขึ้นลำโพงซ้าย บางวันท่อนแรกขึ้นลำโพงขวา"