Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

m3 ผมเปนไรช่วยดูทีคับ

mj

02/11/2007 15:37:18
ผมใส่เพลงแล้ว เล่นได้ปกติดี แต่พอจะมาฟังอีกรอบ กลับมองไม่เห็นซักเพลง โฟลเดอร์ music ก้เข้าไปดู
ไม่ได้ ฟอร์แมตก้ไม่ได้ แต่อย่างอื่นใช้ได้ปกติ เนื้อที่ดูแล้วยังมีไฟลืเพลงอยู่ แต่ในโฟล์เดอร์กลับดูไม่ได้ ตอนนี้ก้ฟังไม่ได้เลยคับ ช่วยผมแก้ทีคับ ท่านเบียส
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

XIII

02/11/2007 16:36:08
ลองต่อเครื่องคอมดูครับ เพราะว่าตัว โฟลเดอร์นั้นอาจจะถูก hide ไว้ ให้ไปเลือกให้วินโดโชว์โฟลเดอร์ที่ซ้่อนไว้ ถ้าหากโฟลเดอร์เพลงที่คุณลงมันใส ๆ แสดงว่าโฟลเดอร์นั้นซ่อนอยู่ครับ ให้คลิกขวา เลือก properties แล้วเอาเครื่องหมายถูกที่หน้าคำว่า hide ออกครับ หรือยังไงลอง เมลล?มาถามผมได้นะครับ [email protected] ตั้งชื่อหัวเรื่องว่า สอบถาม แล้วกันนะครับ:132:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ซันพัทยา

14/08/2021 17:27:00
ได้รึยังอ่ะ เผื่อเพื่อนๆในนี้อยากรู้
หยิกหู 0
"m3 ผมเปนไรช่วยดูทีคับ"