Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เรื่องแอมป์อีกแล้วครับ.....

toom93

04/10/2007 18:09:09
ตอนนี้ใช้ the pig อยู่ แต่ว่าได้ไปคุยกับ savoir มา เรื่อง ibosso T2 เลยอยากทราบว่าเสียงมันแตกต่างกันมากไหมครับ ฟังได้ร็อกหรือฟังได้ทุกแนว

เพราะรู้สึกว่า the pig เอาไปฟังร็อคไม่ค่อยมันเท่าที่ึควรน่ะครับ เลยอยากได้ทีเดียวจบครับ

ปล แบบจบชีวิตไม่เอานะครับ อิอิ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

04/10/2007 20:36:00

555 ไม่มีจบหรอกครับ ผมเห็นคาตามาหลายคนแล้ว 555

บางคนซื้อแอมป์ตัวละ 4 หมื่น สาบถ สาบานว่างวดนี้จบแล้ว ไม่ขอเล่นตัวอื่นอีกแล้วในชาตินี้

เผลอ แผล็บเดียว แค่ไม่ถึง 10 วัน วิ่งโร่ไปซื้อตัวละเจ็ดหมื่นมาใช้แทน 555

จริงๆ ผมว่าใช้ The Pig นี่เวิร์คแล้วนะ เบสมันอุ่นฟังสนุก และเสียงกลางถอยหลังเล็กน้อย ฟังร็อคผมว่าใช่แล้วนะ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เรื่องแอมป์อีกแล้วครับ....."