Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

marantz hd dac1 ต่อหูฟังกับลำโพง สามารถตั้งให้เสียงออกหูฟังหรือลำโพงอย่างเดียวได้ไหมครับ

กิตติ แสงสี

17/01/2021 01:11:12
marantz hd dac1 ต่อหูฟังกับลำโพง สามารถตั้งให้เสียงออกหูฟังหรือลำโพงอย่างเดียวได้ไหมครับ ตอนนี้ผมใช้ marantz hd dac1 เชื่อมต่อทั้ง ลำโพงและหูฟัง เสียงออกทั้งคู่พร้อมกัน อยากให้ออกทีละอย่างครับ (ตอนนี้ต้องใช้วิธีดึงสายหูฟังหรือลำโพงออก)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ผมว่านะ

17/01/2021 08:28:32
น่าจะไม่ได้ครับ รู้สึกว่าใน setting จะไม่มีตัวเลือกนี้ ขนาดต่อ line-out แบบ variable เพื่อใช้งานเป็น pre-amp เข้าลำโพง active ถ้าเสียบหูฟังไปด้วยเสียงมันก็ออกทั้งลำโพงทั้งหูฟังพร้อมกัน แต่ใช้โวลุ่มร่วมกัน
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"marantz hd dac1 ต่อหูฟังกับลำโพง สามารถตั้งให้เสียงออกหูฟังหรือลำโพงอย่างเดียวได้ไหมครับ"