Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Mooknaja

08/01/2021 20:32:45
ผมเป็น คนชอบพกหูฟังไปไหนมาไหนตลอดเวลา 
ใช้ดูหนัง ฟังเพลงจากคอม และมือถือบ้าง
เล่นเกมส์ บน pc , และ ipad 
   สุดท้ายชอบแบบไร้สาย แนะนำรุ่นไหนดีครับ ที่ดีและสมราคาที่สุดครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เอก Munkonggadget

09/01/2021 00:49:33
24

Full Size เน้นพกพาไปด้วยตลอดเวลานี่น่าจะต้องเลือกเป็นแบบ Close Back ไว้ก่อน ดูจากที่เขียนมาน่าจะใช้บ่อยใช้หลากหลาย ผมเลือกให้เป็น Sony WH-1000XM4 เลยครับ เบา แพดนิ่ม ไม่บีบหัวใส่ได้นาน เรื่องการใช้งานก็เรียกว่าตอบสนองได้แทบทุกอย่างที่ว่ามา เน้นในเรื่องการฟังเพลงมากหน่อย เล่นเกมส์อาจไม่ตูมตามมากนัก ไม่มีลูกเล่นในเรื่อง Surround หรือ 3D แต่ก็ถือว่าทำได้ดีครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำหูฟัง full size"