Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

jRIVERยังมีให้บริการอยู่มั้ยครับ

Neno

12/12/2020 14:28:49
ผมฟังตัวอย่างทดลองใช้jriver 27 30วัน
แต่ก่อนหน้านั้นผมก็ทดลองใช้Amarra luxe
15วัน
ใจชักเริมเอนเอียงไปทาง jRIVERซะแล้ว
(MacBoob Pro)+ayre qb9 usb Heimdall2
บัตรเคดิตก็ไม่ได้สมัครไว้ครับ แล้วไอ้บัตรเคดินเวลาใช้ซื้อโปรแกรมมันหักเงินเรายังไงครับ
แล้วเราจะรู้ได้ยังไงว่าเงินตรงกับจำนวนที่แจ้งไว้บนเว็บ เวลาเขาหักเงินเราไปจากบัตรเคดิตนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ผมว่านะ

12/12/2020 16:59:53
ใช้ virtual creditcard แทนก็ได้ครับ เช่นของแบงก์กรุงเทพฯ, กสิกร และอื่นๆ เพียงแค่มีบัญชีเงินฝากธนาคาร สมัครแล้วจะได้ชื่อผู้ถือบัตรเครดิตหมายเลขบัตรเครดิต Visa (แบบเสมือน) และเดือนปีที่บัตรหมดอายุ เอาข้อมูลตรงนี้ไปกรอกในหน้าเว็บซื้อของออนไลน์ได้ แล้วมันจะหักเงินจากบัญชีเงินฝากธนาคารของเราทันที และสามารถเพิ่มหรือลดวงเงินบัตรเครดิตได้ตลอดเวลาเพื่อความปลอดภัยครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Hsung

18/12/2020 12:26:09
346
ถ้าเคยใช้ ปกติจะผูก sms แจ้งเตือนกลับมาหลังรูดครับ

ปล. ยินดีต้อนรับครับ JR ผมก้ใช้เหมือนกัน ถือว่าคุ้มราคาพอควร
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

Neno

24/12/2020 08:49:51
สมัครผ่านแอปในมือถือได้เลยรึเปล่าครับ
หยิกหู 0
"jRIVERยังมีให้บริการอยู่มั้ยครับ"