Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

[สอบถาม] : คุณภาพไมค์ของ Lypertek Levi

Niranam

05/12/2020 09:37:45
ใช้โทรศัพท์โอเคมั้ยครับ แล้วการเชื่อมต่อสัญญาณ ต่อแบบสองข้าง หรือมีตัวหลักหนึ่งข้างครับ(ในรีวิวไม่ได้บอก)  พอดีผมจะต้องใช้ข้างเดียวบ่อย ๆ เลยมอง Hakii Time ไว้ แต่ว่า ชอบในคุณภาพเสียงของ Tevi แต่มีงบแค่ Levi ครับ 555
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

05/12/2020 15:40:52
390
รุ่นนี้สามารถใช้งานแยกข้างได้อิสระครับ จะใช้ข้างซ้ายหรือขวาก็ได้ ส่วนไมค์นั้นถือว่าอยู่ในเกณฑ์ที่ดีครับ แต่ถ้าต้องการไมค์คุณภาพสูงต้อง Huawei, Apple และ Jabra ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Niranam

06/12/2020 16:53:41
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - เปา เรือธง

รุ่นนี้สามารถใช้งานแยกข้างได้อิสระครับ จะใช้ข้างซ้ายหรือขวาก็ได้ ส่วนไมค์นั้นถือว่าอยู่ในเกณฑ์ที่ดีครับ แต่ถ้าต้องการไมค์คุณภาพสูงต้อง Huawei, Apple และ Jabra ครับ

ขอบคุณมากครับ ไปซื้อมาแล้ว คุณภาพเสียงดีมากเลยครับ
หยิกหู 0
"[สอบถาม] : คุณภาพไมค์ของ Lypertek Levi"