Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

19

25/11/2020 13:57:27
0
ช่วยผมเลือกหน่อยครับว่าจะเอาตัวไหนดี 

ระหว่าง B&O E8 Gen 3  กับ Klipsch T5 II 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

25/11/2020 15:38:41
390
เรื่องแรกอาจจะต้องดูเรื่องของฟิตติ้งครับว่าใส่รุ่นไหนแล้วรู้สึกดีกว่า ไม่แน่นเกิน ไม่หลวมเกิน ใส่แล้วสบายที่สุด ต่อมาอาจจะลองดูที่แนวเสียงครับ E8 Gen 3 ให้เวทีเสียงที่ดูกว้าง เสียงกลางแหลมมีความชัด ปลายเสียงใสเคลียร์ ย่านต่ำจะให้เบสที่ขนาดกำลังดีครับ แรงปะทะปานกลาง ส่วน T5 II จะให้เสียงกลางที่อิ่ม เสียงนักร้องดูมีน้ำมีนวลกว่า เบสทุ้มติดนุ่มนิด ๆ อิมแพคแน่น เสียงแหลมสะอาดแอบติดคมนิด ๆ แนวฟังสนุก ๆ ได้หมดเลยครับ ส่วนฟีเจอร์อื่น ๆ แล้วแต่ชอบเลยครับผม 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"B&O E8 Gen 3 กับ Klipsch T5 II"