Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Sennheiser Momentum True wireless 2 มีปัญหาอะไรจุกจิกเหมือนรุ่นแรกอยู่ไหมครับ

jobzaa

04/11/2020 17:19:00
2
ตอนนี้ใช้ Sennheiser Momentum TW1 อยู่รำคาญปัญหาแบตเตอรี่มาก เคลมไป 3-4 รอบก็ไม่หายสักที เลยว่าจะซื้อใหม่เป็นรุ่น 2 มันมีปัญหาจุกจิกอะไรบ้างไหมครับตัวนี้? แล้วเสียงเปลี่ยนไปเยอะไหมครับ? เห็นว่าใช้ driver เดิมแต่จูนเสียงใหม่

หรือควรจะรอ Master&Dynamic MW รุ่นใหม่ดีครับ? ไม่รู้จะออกหรือยัง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

04/11/2020 17:38:04
390
จากฟีดแบคของลูกค้ายังไม่เจอปัญหาแบตไหลนะครับ ถ้าไม่รีบก็รอดูรุ่นใหม่ ๆ ก่อนก็ได้ครับ หรือ ลองเข้ามาฟังรุ่นอื่น ๆ เพิ่มเติมที่ร้านได้เลยครับผม 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Sennheiser Momentum True wireless 2 มีปัญหาอะไรจุกจิกเหมือนรุ่นแรกอยู่ไหมครับ"