Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำหูฟัง มี mice ไว้รับสาย ให้ทีครับ กับสอบถามเรื่องส่ง JH CIEM ไปเปลี่ยน housing ใหม่

wallpoom

18/09/2020 11:06:41
1
รบกวนแนะนำหูฟัง แบบมี mice ไว้รับสาย ได้ เสียบ notebook หรือ โทรศัพท์ งบ 2-3000 ให้ทีครับผม ขอ(แบบไม่wireless ไม่ชารต์แบตครับ)
เน้นเสียงแบบฟังสนุก ฟังเพลงป้อป ทั่วไปก็ได้ครับ

Xiaomi 1quad พอได้มั้ยครับ เห็นสเปคดีเทียบกับราคา

กับมีใครเคยส่ง jh ciem ไปซ่อมและเปลี่ยนhousing ใหม่มั้ยครับ พอดีใช้มานานแล้ว7-8ปี รุ่น 10x3pro
แล้ว driver เสียงแหลมเหมือนจะหลุด ข้างนึง มีเสียงแก้กๆ และเสียงแหลมdrop ไปครับ เลยส่าจะส่งเปลี่ยน และเปลี่ยน housing ทีเดียวครับ.  ต้องส่งไปที่เมกาโดยตรงเปล่านะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

18/09/2020 12:55:47
390
รุ่นนี้ไม่เคยฟังเลยครับผม แต่ถ้าหาใช้แทนชั่วคราวแนะนำเป็น JBL Quantum50 กับ Lypertek Bevi เลยครับผม ส่วนเรื่องส่งของ JH ลองส่งรายละเอียดเข้ามาที่เมลของสาขาก่อนก็ได้ครับ เดี๋ยวผมลองสอบถามให้ได้ว่าส่งไปทำได้ไหมที่ [email protected] ครับ  
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำหูฟัง มี mice ไว้รับสาย ให้ทีครับ กับสอบถามเรื่องส่ง JH CIEM ไปเปลี่ยน housing ใหม่"