Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอชื่นชมบริการของทีมงานมั่นคงครับ

iPrach

08/06/2020 16:11:08
28

ขอชื่นชมบริการของทีมงานมั่นคงที่ยอดเยี่ยมเสมอมาครับ
เนื่องจากบางครั้งผมเจอตำหนิ/defect จากการซื้อหูฟังหรืออุปกรณ์อื่นๆ หลังรับของไปแล้ว
แต่ทีมงานมั่นคงก็คอย support หรือ ดำเนินเรื่องให้คำปรึกษาเรื่องการเคลมสินค้าตลอดเสมอมา
แม้กระทั่งการรับ/ส่ง สินค้าที่เคลมก็ยังจัดส่งรวดเร็วไม่ต่างจากตอนสั่งซื้อเลย

ถึงแม้บางสินค้าอาจจะเจอร้านอื่นราคาถูกกว่านิดหน่อย แต่ผมก็กลับมาซื้อที่มั่นคง
เพราะด้วยบริการหลังการขายของทีมงานนี่แหละครับ 

ขอชื่นชมจากใจครับ
ทั้งทีมงาน offline และ online ที่ยอดเยี่ยม เยี่ยมยอด

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

08/06/2020 20:11:51
390
ขอบคุณแทนทีมงานทุกคนด้วยนะครับผม ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ผมว่านะ

08/06/2020 21:36:24
ขออนุญาตสอบถามเฮียหรือทีมงานร้านมั่นคงครับ ในหน้าเว็บขาย HD600 มีลูกค้าเข้าไปเขียนคอมเมนต์กล่าวหาร้านมั่นคงด้วยข้อกล่าวหาที่ค่อนข้างจะร้ายแรงมาก ตั้งแต่เมื่อปลายปีที่แล้ว จนป่านนี้ผ่านมาครึ่งปีแล้ว ทำไมไม่มีทีมงานเข้าไปชี้แจงหรือตอบคอมเมนต์นั้นเลยครับ และถ้าเป็นเรื่องไม่จริงทำไมไม่ลบคอมเมนต์นั้นทิ้งไปล่ะครับ ถ้าเค้าคนนั้นเป็นลูกค้าตัวจริงก็น่าจะสืบหาตัวได้ไม่ยาก ลูกค้าคนอื่นที่กำลังสนใจ HD600 เข้าไปเจอคอมเมนต์แบบนี้แล้วใครจะกล้าซื้อล่ะครับ?
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

08/06/2020 23:11:57
4,290
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - ผมว่านะ
ขออนุญาตสอบถามเฮียหรือทีมงานร้านมั่นคงครับ ในหน้าเว็บขาย HD600 มีลูกค้าเข้าไปเขียนคอมเมนต์กล่าวหาร้านมั่นคงด้วยข้อกล่าวหาที่ค่อนข้างจะร้ายแรงมาก ตั้งแต่เมื่อปลายปีที่แล้ว จนป่านนี้ผ่านมาครึ่งปีแล้ว ทำไมไม่มีทีมงานเข้าไปชี้แจงหรือตอบคอมเมนต์นั้นเลยครับ และถ้าเป็นเรื่องไม่จริงทำไมไม่ลบคอมเมนต์นั้นทิ้งไปล่ะครับ ถ้าเค้าคนนั้นเป็นลูกค้าตัวจริงก็น่าจะสืบหาตัวได้ไม่ยาก ลูกค้าคนอื่นที่กำลังสนใจ HD600 เข้าไปเจอคอมเมนต์แบบนี้แล้วใครจะกล้าซื้อล่ะครับ?
ขอบคุณครับ ผมคิดว่าที่ไม่มีใครไปตอบเพราะเมล์เข้า Junk และเรื่องน่าจะเป็นการเข้าใจผิดในสินค้าครับ เป็นช่วงที่เซลล์สินค้าเดโมมากกว่า และในโปรโมชั่นมีเขียนรวมๆกันหลายโปร และเรื่องนี้ทางร้านได้อธิบายกันเป็นที่เรียบร้อยไปแล้วอีกช่องทางนึงครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

iPrach

09/06/2020 16:33:40
28
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - เปา เรือธง
ขอบคุณแทนทีมงานทุกคนด้วยนะครับผม ^^
ติดตาม live อยู่เรื่อยๆ นะครับคุณเปา :)
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

เปา เรือธง

09/06/2020 20:10:00
390
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 4 - iPrach

อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - เปา เรือธง
ติดตาม live อยู่เรื่อยๆ นะครับคุณเปา :)

ขอบคุณมาก ๆ เลยครับผม เดี๋ยวพรุ่งนี้มีไลฟ์ Shopee ครั้งแรกด้วยนะครับ ถ้ามีเวลาฝากติดตามด้วยนะครับผม ^^
หยิกหู 0
แจกหู 1
"ขอชื่นชมบริการของทีมงานมั่นคงครับ"