Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

น้องเก็นซ้งจะเข้ามาเมื่อไรรบกวนโพสบอกด้วยนะครับ

nopphong

01/10/2007 21:38:28
ผมจะได้เอา dock จากที่บ้านไปให้ลองด้วย
พอดีตอนนี้โม ipod เป็นแบบใหม่ โดยเอาสัญญาณจาก DAC ชุดที่ปรับโวลลุ่มได้ออกทางช่องรีโมทที่เดิม และเอาสัญญาณจาก dac อีกชุดที่เป็น line out ปรับโวลลุ่มไม่ได้ ออกทางช่อง dock ตรงก้นครับ ตอนนี้เลยมีม๊อตให้ลองสองแบบเลย ว่างๆแวะมาลองกันนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เก็นซ้ง

01/10/2007 22:07:01
ฮ่าๆๆๆ
มีของเล่นใหม่อีกแล้ว
เด๋วซักสี่โมงพรุ่งนี้เข้าไปหาครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"น้องเก็นซ้งจะเข้ามาเมื่อไรรบกวนโพสบอกด้วยนะครับ"