Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Cherryzaaa

15/09/2019 14:00:08
0

ซื้อรุ่นนี้มาเมื่อตอนต้นปี

แล้วเหมือน AMp จะเสียครับ ตัว output ซ้าย ติดๆดับๆ

ตัว sub woofer เสียงเบสเบาลง จนแทบไม่ได้ยิน อยากถามว่าถ้าจะซื้อ Amp อื่นมาแทนจะได้ไหมครับ แต่ตัว subwoofer มันเป็นสายเสียบแบบในรูปครับ

มีรุ่นไหนที่ใช้แทนกันได้บ้างครับ ผมไม่ม่มีความรู้ด้านนี้เลย ให้โมอะไรไม่เป็นเลยครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ หรือ ส่งแอมป์ไปซ่อมเปลี่ยนบอร์ด ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ประกันexmory ผมไม่ใช้นะครับ ติดต่อไปสามรอบแล้วยังไม่ได้คำตอบเลยเคลมได้มั้ย

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

สมพร

15/09/2019 22:31:13
56
ดีสุดก็ส่งร้านซ่อมครับ

หรือหาซื้อแอมป์ 2.1ถูกๆมาใช้ก็ได้ (มีทั้งแบบDIY-สำเร็จ) 
ส่วนเรื่องซับ หัว RCA  ไม่่น่าใช่ปัญหา สามารถDIY-หาซื้อได้  

ถ้าไปหา ร้าน อิเล็กฯ อย่างบ้านหม้อ-อื่นๆ น่าจะแนะนำได้ระดับนึง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Microlab FC362 AMp"