ต้นทุนน้ำซุปต่อชาม ไม่เกิน 3 บาท ค่ะ
ในชุดมีวิธีทำอย่างละเอียด เช่น การทำหมูุ,เนื้อตุ๋น การทำพริกน้ำส้มหอม ๆ สไตล์ก๋วยเตี๋ยวเรือ การทำกระเทียมเจียว การปรุงก๋วยเตี๋ยวต่อชาม
สนใจสามารถซื้อตัวทดลองไปลองทำชิมกันในครอบครัวก่อนได้นะคะ แจกเพื่อน แจกคนข้างบ้านลองให้เค้าชิมก่อนว่าอร่อยไหม ถ้าถูกใจค่อยสั่งชุดใหญ่ได้ค่ะ
รับประกันความอร่อยค่ะ ^^
ท่านใดสนใจลองชุดทดลองก่อนได้นะคะ ราคา 200 บาทรวมค่าส่งแล้ว
ลองทำทานในครอบครัว ,แจกเพื่อน, หรือคนข้างบ้าน หากอร่อยถูกใจค่อยสั่งชุดใหญ่ไปลองจำหน่าย ทำกิน ทำขาย เป็นอาชีพได้แน่นอนค่ะ ^^