Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอบคุณ คุณitui มากๆคร๊าบ

หมอแต๊

02/09/2007 21:37:08
พอดไม่ค่อยได้ดู กล่องจดหมายเพราะเป็น ที่รับจดหมายรวมๆ วันนี้นึกไงไม่รู้ไปค้นก็เลยเจอ cd โคตรเหงา ไม่รู้ส่งมานานรึยังครับเนี่ย เปิดฟังแล้วเพลงเพราะๆที่ไม่เคยฟังก็เยอะมากครับ ขอบคุณมากๆคับ ผมลืมไปแล้วนะเี่นี่ยว่าเคยขอไป หวังว่าจะมี โคตรเหงา 2 3 หรือ โคตรเหงาที่สุดตามออกมานะครับ
ขอบคุณอีกทีคร้าบ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Num

02/09/2007 21:54:26

หมอครับผมขอรบกวนถามคุณหมอนิดนึง

สรุปว่าพี่ผมเป็นโรคจิต โรคซึมเศร้า หรือเปล่าครับ เพราะผมจะไปเจอตัวจริงแกเร็วๆนี้ ผมรู้สึกกลัวตะหงิดตะหงิดครับ

ขอบคุณครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Mr.Poison

02/09/2007 22:15:33

ชุดต่อไปเอาโคตรเศร้ามั่งดีกว่าครับ...ฟังแล้วตายกันไปข้างนึงเลย อิอิอิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

ติ๊กเลียหญ้า

03/09/2007 08:00:41

เอา เอา... เอา โคตร เจี๋ยว... วี้ วี้
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

ตุ่ย Eargasm

03/09/2007 08:21:11

เอ่อ.....หมอพินาแล้ว อาการเยี่ยงนี้ จากตำราทางสูตินารีเวชแล้ว.......

หมอฟันธงว่าพี่ของท่านเป็นโรค "จิตหงุดเงี้ยว" ขั้นรุนแรง

หากไม่ได้รับการรักษาในเร็ววันโรคนี้อาจแพร่กระจายติดต่อผ่านทางเวบบอร์ดได้อย่างรวดเร็ว

คุณลองคิดดูสิ เหล่าชายๆ จะ "เงี้ยว" กันทั้งวัน.....กำ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

tuzh

03/09/2007 08:25:27

อัลบั้มต่อไปน่าจะเป็น "โคตรเสียว" นะครับ เป็นอัลบั้มรวมเพลงชายรักชาย Gay Power อะไรเทือกนั้น่ะครับหมอ...
ว๊าก!...ผมไม่เอาด้วยนะครับพี่ตุ่ย ผมเสียว...
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

03/09/2007 08:28:22

ไอ้อัลบั้มน่ะพอทำได้ แต่หน้าปกอัลบั้นนะดิ....? ? ?

แค่คิดก็เสียวแล้ว.......ตรูไม่เอาด้วยนะ Gay Power ต้องขอบายง่ะ............บรื๋อออออ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 7

พันตะมอย

03/09/2007 08:38:38

Gay Power ไม่อาววว

ถ้า So Sud So Say Power ละพอได้... เอิ๊ำก

เมาเหล้าเมื่อคืนวาน..ตื่นเช้าหาย
เมาความฮักชาตินี้...มิมลาย
เมามากมายเมาตามติด...ทุกชาติไป

------------------------
Hey you! Don&squot;t forget my waffle.
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 8

tuzh

03/09/2007 08:51:01

ตกลงเมื่อคืนไปกับเค้าด้วยเปล่าอ่ะครับพี่ต้า?....
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 9

พันตะมอย

03/09/2007 09:02:25

เสี่ยวเอ้อ.. เอ้ย.. บ๋อย

Waffle สั่งไปตั้งนานแล้วอะ.. ราดน้ำผึ้งเยอะๆ นะ ยุงช้อบ ชอบ..

ไร้สาระไปเรื่อย.. กรุณาอย่าถือสา
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 10

พันตะมอย

03/09/2007 09:04:24

เปล่าหรอกนะ น้ำตาที่รินไหล
ใช่ว่าฉันเจ็บช้ำ เพราะเธอไป
เปล่าหรอกนะ น้ำตาที่รินไหล
ให้กับฟ้ากับใบไม้ แต่ไม่ใช่เธอ.... วี้ วี้

----------------------------------------
Give me back my waffle!
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 11

Woody

03/09/2007 09:31:15
มันมีอัลบั้ม Erotic Lounge ของฝรั่งมาขายเหมือนกันครับ เข้าใจว่าให้ฟังตอนปั่มปั๊มนะ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 12

03/09/2007 10:00:37

เฮ้อ....ถ้าย้อนเวลาได้ อยากจะย้อนกลับไปจุดเริ่มต้นเมื่อ 1 ปี ที่ผ่านมาจัง..........

จะได้ทำให้ดีกว่านี้.............

ปล. นอนไม่พอก็เลยเพ้อพร่ำน้ำตาเอ่อ.........ก็เท่านั้น

--------------------------------------------------------------
Nothing gonna change my love for you!!

If you are in trouble, please just let me know.
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 13

หมอแต๊

03/09/2007 10:06:15
คุณ ตุ่ย eargasm นี่โรแมนติกเหมือนกันนะครับ ลองทำแนวๆแบบ ฤดูใบไม้พลิ อบอุ่นด้วยแสงแดด ประมาณเนี้ย เอาไว้แก้กับเหงาที่สุดก็ไม่เลวนะครับ ประมาณว่าอยู่คนเดียวกะหูฟังคู่ใจก็มีความสุขว้อย อ่ะครับ เมื่อวานไปได้เพลงบรรเลงจาก เวปบิทมา ว่าจะให้คุณ unclepiak ช่วยคอมเมนต์หน่อย ถ้าแว้ปเข้ามาบอกด้วยนะครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 14

ติ๊กเลียหญ้า(อ่อน)

03/09/2007 10:07:30

เอ่อ พี่ครับ ผมขอย้อนไปแค่ วันที่ 15 กะ 30 ของทุกเดือน ก็รวยเละ แล้วครับ พี่น้องครับ......

-------------------------------------------
Why I&squot;m not Romancatolic เอาซะเลย... วี้ วี้
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 15

tuzh

03/09/2007 10:26:51

โถ...ช่างอ่อนไหวเสียจริงพี่ผม...
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 16

พันตะมอย

03/09/2007 10:49:27

พี่ตุ่ยเนี่ยถึงจิตใจจะอ่อนไหวไปบ้าง

แต่อย่างอื่น นี่แข็งปั๋ง นะ tuzh นะ ทำเป็นเล่นไป... วี้ วี้
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 17

03/09/2007 11:21:49

ขอบคุณครับหมอแต๊ สำหรับคำแนะนำให้ลองทำแนวฤดูใบไม้ผลิ อบอุ่นด้วยแสงแดด...........
ตอนนี้นึกบรรยากาศนั้นไม่ชัดเลยคับ
--------------------------------------------------------

แต่.....ก็ไม่รู้เหมือนกัน

ติ๊ดก็ไม่ใช่ (ตุ๊ดไม่ใช่แน่ๆ ดักไว้ก่อนเด๋วยุงจะเข้ามาเสียบมุก 5555).......

โรแมนติกก็ไม่เชิง (มุกโรมันคาทอลิกเล่นไปแล้วนะ).........

สรุปคือ "ต๊อง" คับพี่น้อง 5555

แล้วก็มีเสียงเพลงที่ฟังซ้ำๆ จนมึนไปแล้วแทรกเข้ามาในสมอง.....

Dry your tears with love.....
Dry your tears with love.....

X Japan
--------------------------------------------------------------
Please forgive me for loving you always.
If you are in trouble, please just let me know.
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 18

พันตะมอย

03/09/2007 11:44:14

ช่ายคร้าบบ.. สัปปะโรแกน ของกลุ่มคาเมนไรเดอร์ ครับ

"ตุ่ยต้าต๊อง.. หนุ่มติ๊ง...tuzhตัดต้อย.. "

เข้ากระทู้ไหน... เป็นต้องได้ปลามาเพียบ....(ใจจริงจะออกไปหานางเงือก..อะ) วี้ วี้

---------------------------------

เปิดเพลงดีก่า...

ทะเลใจ

intro:E(4Times)

E         C#m           A    B7   E
แม้ชีวิตได้ผ่านเลยวัยแห่งความฝัน   วันที่ผ่านมาไร้จุดหมาย

C#m       G#m         A    B7   E
ฉันเรียนรู้เพื่ออยู่เพียงตัวและจิตใจ   เป็นมิตรแท้ที่ดีต่อกัน

instru:E(2Times)

E           C#m           A     B7     E
เหมือนชีวิตผันผ่านคืนวันอันเปลี่ยวเหงา   ตัวเป็นของเราใจของใคร

C#m     G#m         A     B7   E/E7
มีชีวิตเพื่อสู้คืนวันอันโหดร้าย    คืนที่ตัวกับใจไม่ตรงกัน

C#m     B7           E
คืนนั้นคืนไหนใจแพ้ตัว    คืนและวันอันน่ากลัวตัวแพ้ใจ

C#m     A     F#m              B7/E7
ท่ามกลางแสงสีศิวิลัยซ์    อาจหลงทางไปไม่ยากเย็น

C#m     B7         E
คืนนั้นคืนไหนใจเพ้อฝัน   คืนและวันฝันไปไกลลิบโลก

C#m     G#dim7   F#m         B7    E
ดังนกน้อยลิ่วล่องลอยแรงลมโบก   พออับโชคตกลงกลางทะเลใจ  

instru:E(2Times)

E       C#m           A    B7   E
ทุกชีวิตดิ้รนค้นหาแต่จุดหมาย     ใจในร่างกายกลับไม่เจอ

C#m         G#m          A    B7   E
ทุกข์ที่เกิดซ้ำเพราะใจนำพร่ำเพ้อ      หาหัวใจให้เจอก็เป็นสุข

instru:E(2Times) E/C#m/A/B7/E/C#m/G#m/A/B7/E/E7(*,**)

C#m         G#m       A   B7     E
ฉันเรียนรู้เพื่ออยู่เพียงตัวและจิตใจ   เป็นมิตรแท้ที่ดีตลอดกาล...

instru:E(4Times)
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 19

03/09/2007 11:56:17

เฮ้.....ผู้พัน ช่วยหาเนื้อเพลงกะคอร์ดกีต้าร์เพลง "พลาด" ของเอนโดฟินให้หน่อยสิ จะเอามาทำเป็นอะคูสติกเล่น จะมีงานวันศุกร์นี้ละ

ปล. "นางเงือก" เค้าแยกขาไม่ได้ โปรดพินา 5555

Please forgive me for loving you always.
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 20

Num

03/09/2007 12:33:05

เดี๋ยวอัดไปให้ฟัง ออรัลใหม่ เฮ้ย!!!! อะเรนช์ใหม่เป็นอะคูสติก.........
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 21

พันตะมอย

03/09/2007 12:40:21

แยกขาเรื่องเล็ก.. เรื่องเกล็ดเรื่องใหญ่
คิดไปคิดมา.. อยากได้ลูกเป็นไข่

ไข่ปลาตะมอย.... วี้ วี้
--------------------------------
ปล. ออกทะเล มานาน ยังไม่เจอนางเงือกสักที..
เจอแต่ ผีเสื้อสมุทร.. ไปดีก่า.. เดี๋ยวหัวแตก...
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 22

พันตะมอย

03/09/2007 12:42:06

อุ้ย.. ลืม หาไม่ได้เลย ครับ พี่ตุ่ย.. เจอในเวป ก็ลิ้งค์เสีย..

งั้นรบกวนพี่หนุ่ม ด้วย นะ... ผมยังไม่เคยฟังเลยอะเพลง "พลาด" เนี่ย.. เคยฟังแต่ ไม่รู้่ว่าเราคบกันแบบไหน.. ช้อบ ชอบ..
หยิกหู 0
"ขอบคุณ คุณitui มากๆคร๊าบ"