Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

Next

30/08/2007 19:29:52
คือว่าผมทำหม้อแปลงชาร์ต Ibasso หายอ่ะครับ
ก็เลยจะทำการหาซื้ออันใหม่ แล้วพอดีว่าจำสเป็กมันได้แค่ว่า เป็น DC 5V กี่แอมป์ก็ไม่รู้
อยากทราบว่าพอจะหาซื้อได้ที่ไหนแล้วงบประมาณเท่าไหร่ถึงพอครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

30/08/2007 20:46:47

อะจ๊ากกกกกกก

ผมเองก็ไม่ได้สังเกตุเหมือนกันว่ากี่แอมป์ แต่เท่าที่มองผาดๆ มันน่าจะเป็นหม้อแปลงอันเล็กๆ สำเร็จรูปน่ะครับ

น่าจะหาได้ไม่ยากตามศุนย์ไอทีน่ะครับ ตามแผงเล็กๆ ธรรมดาน่าจะมีแน่นอน 555 อันนึงไม่น่าจะแพงมากนักหรอกครับ คาดว่าไม่น่าถึงร้อยบาทจ้า

แต่ปัญหาคือผมไม่แน่ใจว่ามันให้กระแสเท่าไหร่ เดี๋ยวพร่งนี้ผมจะแกะกล่องออกมาดู แล้วโพสบอกจ้า 5555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ"