Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

พี่คร๊าบ ขอถามเรื่องหูฟังSennheiser PX200หน่อยคร๊าบ

Xcocemus

19/08/2007 20:21:45
Sennheiser PX200 นี่ถ้าเทียบเสียงกับKOSS Portaproตัวไหนดีกว่ากานหรอครับ?
ผมฟัง ป็อป แดนซ์ ส่วนใหญ่ครับ เอาตัวไหนดีอ้ะครับ

แล้วขอถามถึงเฮดโฟนแอร์มหน่อยครับ
ระหว่างPenGuin Amp,T2,PA2V2 ตัวไหนดีที่สุดหรอครับ?(ผมเดินทางบ่อยอะครับ)

ขอบคุงครับ ^ ^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

19/08/2007 22:25:20

เปรียบยากครับ เพราะจริงๆ ต้องอยู่ที่ว่าชอบแนวไหนเป้นหลักด้วยล่ะ PX200 ชัดเจนดี มิติใช้ได้ แต่เบสบางไปหน่อย ฟังร็อค หรือเพลงจังหวะเร้าใจ อาจจะไม่สะใจนัก

ส่วน Portrapro ถ้าไม่ดัดก้านเฮดแบนด์ ผมว่าเบสเยอะเกินไปหน่อย กลางแหลมใช้ได้ ถ้าเปลี่ยนฟองน้ำมีรูซักหน่อย มันส์ได้ไม่ใช่เล่น

ส่วนแอมป์ในกลุ่มนี้ ผมว่าถ้าเดินทางบ่อย น่าจะดู T2 ครับ พกง่ายหน่อย ไม่ตุ่ยกระเป่ากางเกงจ้า 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"พี่คร๊าบ ขอถามเรื่องหูฟังSennheiser PX200หน่อยคร๊าบ"