Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเรื่องเครื่องเล่นและadapter cable สำหรับแอมSony pha3

mean_sniper

09/09/2015 18:58:38
0
อยากขอคำแนะนำครับ ว่าถ้าต่อจากipod touch เข้าแอมpha 3 ควรใช้อแดปเตอแบบไหน มีสายแนะนำมั้ย
แล้วมีเครื่องเล่นตัวอื่นแนะนำมั้ยครับ สำหรับต่อกับแอปรุ่นนี้ ใช้กับหูฟังmdr z7
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

09/09/2015 20:16:09
1,057
ipod touch สามารถต่อสาย dock to usb เข้าไปที่ pha 3 ได้โดยตรงเลยครับ
ส่วนรุ่นอื่นที่ support ก็จะมี DAP ของ Sony ที่สามารถต่อได้โดยตรงเช่นกันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเรื่องเครื่องเล่นและadapter cable สำหรับแอมSony pha3"