Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเรื่องการซื้อหูฟังผ่านเว็บ มหาจักรไลฟ์ ครับ

ntp_rkham

08/09/2015 15:06:53
สอบถามเรื่องการซื้อหูฟังผ่านเว็บ มหาจักรไลฟ์ ครับ ปกติ ทางมหาจักร จะแกะสินค้า เพื่อ ตรวจสอบ ก่อนส่งถึงมือผู้รับหรือไม่ครับ
ทางมหาจักรได้ให้ เหตุผลว่า ต้องการตรวจสอบ สินค้า เผื่อว่า หากมีอะไรเสียหาย เช่น นวมหูฟังหลุด ฯลฯ จึงต้องทำการแก้ไขก่อนส่ง
มันคาใจว่า ของผมสั่งซื้อแล้ว เปิดกล่องไปรษณีย์มา กล่องหูฟัง โดนแกะสติ๊กเกอร์ที่ติดกันการเปิดกล่อง แถมยังมี สก็อตเทป แปะทับ อีก 1 รอบ
และยังถูกแกะอีก คือ มันมีสติ๊กเกอร์ใส แปะ ทับมา สอง ชั้น ชั้นแรกน่าจะของ กล่องหูฟัง ส่วนชั้นที่ สอง เป็นสก็อตเทป แปะ ก็ยังถูกแกะ อีก แถมมีร่องรอยการใช้งานอีก
บริเวณขอบที่เป็นสีเงิน มีจุดคล้ายๆกับโดน กระแทก มา ทำให้สีหลุดออกเล็กน้อย สังเกตเห็นชัดเจน แบบนี้มันผิดปกติ หรือ ป่าวครับ
แต่ได้คุยกับทางมหาจักรแล้ว ทางมหาจักร ยินดีเปลี่ยนอันใหม่ให้ แต่มันก็ยังคาใจ ว่า ทำไมต้องแกะก่อน
จึงอยากทราบความคิดเห็นท่านๆที่เคยซื้อผ่านเว็บมหาจักร ครับ ใครเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้าง หรือมันเป้นเรื่องปกติ ที่ผมคิดมากไปเอง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

nan79

08/09/2015 19:55:32
2
คาใจตรงไปรษณีย์มากกว่าค่ะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเรื่องการซื้อหูฟังผ่านเว็บ มหาจักรไลฟ์ ครับ"