Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอถามนอกเรื่องหน่อยนะครับ เฮียมั่นคง

ผู้ที่ต้องการสารอาหารมากว่าคนถ

07/01/2007 19:42:42
คือว่า ผมอยากได้ ชุดโฮมเธียเตอร์ 5.1 มีซัพ อะไรประมาณนี้อ่ะครับ
ผมเคยเจอ ลำโพงยี่ห้อ I-TECH ถ้าจำไม่ผิดอ่ะครับ อะไร Tech ๆครับ (รู้จักมั๊ยครับ) มันสุดยอดมาก มันยกชุด ประมาน 14,000 บาท มีซัพใหญ่ มีลำโพง น้อยๆ สีดำๆ ห้อยอีก 5 ตัว แล้วแถม ที่แปลง อะไรให้ด้วยอ่ะครับ (จำไมได้)

ซึ้งผมไม่มีความรู้เลย เฮียว่าดีหรือป่าวครับ หรือให้เฮียช่วยแนะนำ เอาแบบ กระหึม โรงหนังส่วนตัว ยี่ห้ออะไร ช่วยแนะนำทีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ขอถามนอกเรื่องหน่อยนะครับ เฮียมั่นคง"