Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามคนที่เคยใช้ หรือมีข้อมูลเกี่ยวกับ JBL Synchros Reflect BT ครับ

Kachachon

12/08/2015 11:26:10
0
คือได้ไปอ่านรีวิวของJBL Synchros Reflect BT มาครับทั้งเว็บไทย เว็บนอก ของเว็บนอกนี่เป็นแบบรีวิวของคนที่ซื้อไปแล้วนะครับ ผมพบว่า เหมือนแบตเตอรี่ของตัวตัวนี้มีปัญหาครับ แต่บางรีวิวก็บอกแบตเตอรี่อึดมากเล่นฟิตเนส1ชั่วโมง 5วันนี่ไม่ต้องชาร์จเลย บางรีวิวก็บอก อันนี้เยอะหน่อยนะครับ บอกว่าแบตแย่มากเลย ชาร์จแล้วใช้ได้ไม่กี่นาทีก็หมดแล้ว 10นาที 20นาทีก็หมด
พี่ๆคนไหนเคยใช้หรือมีข้อมูลช่วยมาตอบให้หน่อยครับ ว่าเป็นยังไงกันแน่ ที่แบตเตอรี่มีเป็นยังงั้นเพราะการใช้งานหรือว่ามันเป็นยังงี้ยังงั้นจริงๆ หรือเป็นยังไงกันก็ตอบให้หน่อยนะครับ
ขอบคุณครับบบบ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

sinjorita

12/08/2015 12:50:15
1
เวอร์ไปครับ ผมไม่ได้ใช้เองนะซื้อให้แฟนใช้ เกิน 1 ชม.ชัวร์เพราะแฟนก็ออกกำลังกาย และไม่เห็นบ่นเรื่องแบตฟังชั่นผมว่าตอบโจทย์ดีด้วย แต่ผมว่าเบสมันเยอะไปหน่อย ตึบ ตึบ ตึบ 555+
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามคนที่เคยใช้ หรือมีข้อมูลเกี่ยวกับ JBL Synchros Reflect BT ครับ"