Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอฝากรถรับจ้าง 6ล้อ สิบล้อด้วยนะค่ะ

pizzaza

23/06/2015 18:08:52
0
พี่ๆน้องๆที่อยู่จังหวัดเดียวกับเราคือจังหวัดกาฬสินธุ์เรามีเรื่องดีดีจากประสบการณ์ นี้เลยครับเมื่อไม่กี่วันนี้มารถที่บ้านเราเสียแต่เราต้องเอามะพร้าวไปส่งให้ลูกค้าแต่เรากลัวรถเราซ้อมเสร็จไม่ทัน เราเลยไปถามเพื่อนข้างบ้านเราเผื่อมีใครรู้จักรถกระบะรับจ้างราคาถูกบ้างเราจะได้ส่งของให้ลูกค้าทัน เพื่อนบ้านเราคนหนึ่งเขาพึ่งไปเช่ามาเหมือนกันแนะนำให้เรามาใช้บริการเช่ารถที่นี้ เราก็ไม่รอช้าเพราะความรีบกลัวไม่ทันส่งของให้ลูกค้า
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอฝากรถรับจ้าง 6ล้อ สิบล้อด้วยนะค่ะ"