Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามการซื้อเพลงผ่านototoy

snoob

13/06/2015 20:48:43
0
อยากทราบว่าซื้อเพลงผ่านototoyนี่ใช้บัตรเครดิตไทยได้มั้ยครับ
พอดีผมกดซื้อตรงขั้นตอนสุดท้ายไม่สำเร็จซะทีมันขึ้นข้อความประมาณนี้ครับ

手続きが最後まで出来ませんでした。クレジットカードの登録、ポイントの残高などをお確かめください。
Payment NG (failed to charge the card)
カートに戻る

ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ヘッドホン

13/06/2015 21:10:24
1
จากข้อความนั้นได้หลังจากใส่เลขที่บัตรเพื่อจ่ายแล้วใช่ไหมครับ งั้นน่าจะไม่รับ หรืออาจจะรับแต่ต้องมุดVPN ลองใช้Paypalซื้อดูครับ ส่วนใหญ่เว็บพวกญี่ปุ่นจะไม่ค่อยรับบัตรไทยหรือบัตรของต่างประเทศเท่าไหร่ แต่เว็บนี้ผมไม่เคยซื้อนะครับ หากผิดพลาดขออภัย
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

snoob

13/06/2015 21:16:19
0
ข้อความนี้มาหลังจากผมกดcheck out cartครับ
เท่าที่ถามเพื่อนที่เป็นภาษาญี่ปุ่นบอกว่าต้องregister credit cardกับเว็บก่อน
แต่ผมก็registerแล้วแต่ใช้ไม่ได้น่ะครับ

พอจะมีเว็บไหนใช้เครดิตการ์ดไทยได้บ้างครับเหมือนเว็บนี้ไม่รับpaypalน่ะครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

ヘッドホン

13/06/2015 22:18:05
1
ไม่ค่อยถนัดเรื่องเว็บที่เป็นดิจิตอลดาวโหลดเลยครับ ขออภัยจริงๆครับ ถ้ามีผมก็อยากได้เหมือนกันนะครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามการซื้อเพลงผ่านototoy"