Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

S6 edge pantip สร้างเวอร์ชั่นเจ้าหญิงดิสนีย์ ปะทะ The Avengers

samed

08/06/2015 13:54:34
0

จะเป็นยังไงน่าถ้า S6 edge มีเว่อชั่นเจ้าหญิงดิสนีย์

กระแสแรงมากเลยนะครับสำหรับ S6 edge ที่มีขอบโค้ง สวยดีทีเดียวแล้วยิ่งพักหลังนี้เวลาเสิร์ชหาในเน็ตมักเจองานแฟนอาร์ต เจ๋งๆ อันนี้เวอร์ชั่น avengers ที่ผมไปเจอมาครับ (ตัวผมชอบการ์ตูนซูปเปอร์ฮีโร่มาตั้งแต่เด็กและครับ บอกเลย) ไม่รู้ใครทำไว้เหมือนกัน แต่เห็นคนแชร์เยอะ ก็เลยคันไม้คันมือเลยครับ อยากทำบ้างแต่ไม่รู้จะทำไรดี พอดีเห็นช่วงนี้ นางซินกำลังฮิต เลยเอาเวอร์ชั่นเจ้าหญิงทั้งหลายของ Disney ไปดูกันเลยดีกว่าครับ !!

อันนี้เวอร์ชั่น avengers ที่ผมไปเจอมาครับ

อ่านรีวิวฉบับเต็ม S6 edge pantip

S6 pantip รีวิว ฉบับ Samsung X Marvel Avengers Briefcase
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

samed

08/06/2015 13:55:29
0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

samed

08/06/2015 13:55:42
0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"S6 edge pantip สร้างเวอร์ชั่นเจ้าหญิงดิสนีย์ ปะทะ The Avengers"