Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถามผู้รู้ scandyna vs tivoli เสียงอันไหนดีที่สุดครับ มีรูป

DiamondMac

07/06/2015 02:19:29
0

คือต้องการชื้ออย่างไดอย่างหนึ่งครับ ระหว่างสองชุดนี้ แต่ยังไม่เคยได้ฟัง scandyna เรยครับ คือดีไชน์อันไหนก้ได้เรยครับชอบหมด แต่เสียงนี้ขอความเห็นผุ้รู้หน่อยครับ เรื่องราคาที่ต่างกันไม่สนครับ scandyna ชุดนี้ราว สามหมื่น tivoli model 2 +sub ราวหมื่นกว่า ขอความเห็นเรื่องเสียงครับ เอามาต่อ dock ipod ครับ อันไหนดีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

DiamondMac

07/06/2015 02:21:01
0

tivoli model 2 + sub
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

sanpasilp

07/06/2015 08:41:17
Tivoli model2 +sub ครับ ลองหา model cd ด้วยจะดีเยี่ยมครับ ส่วน doc ก็ของ tivoli ครับ
ชุดนี้ผมใช้อยู่พอใจมากครับ
หยิกหู 0
"ถามผู้รู้ scandyna vs tivoli เสียงอันไหนดีที่สุดครับ มีรูป"