Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนสอบถามเฮีย สินค้าส่งเครมครับ (ต่อ)

พุฒิพงษ์

28/05/2015 18:54:11
ขอบคุณ The แพะ มากๆ ครับ
เผอิญใจร้อนอยากทราบผลครับ ช่วงนี้ไม่มีหูฟังครับ Fiio X1 เนื้อคู่เลยหายไปครับ
แต่เมื่อต้นสัปดาห์ได้โทรไปสอบถามที่ พารากอนครับ แจ้งว่าสินค้ายังอยู่ที่พารากอนครับ
เลย งง นิดๆ ครับ ว่าดำเนินการถึงช่วงไหนแล้วครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

28/05/2015 21:53:27
4,290
สินค้าถ้าส่งที่พารากอน จะมีรอบที่ฝ่ายส่งเคลมจะเข้าไปรับครับ แต่ไม่ช้าครับ เพราะระบบผมวางว่าไม่ควรเกิน 1-2 วันต้องเข้าที่ออฟฟิตเพื่อเตรียมส่งมอบศูนย์ครับ รายละเอียดเดี๋ยวผมให้แพะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนสอบถามเฮีย สินค้าส่งเครมครับ (ต่อ)"