Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากได้หูฟังin earเสียงแนว Marshall monitor อ่ะครับ รบกวนแนะนำหน่อยฮะ

Doraemon

13/05/2015 21:00:12
อยากได้หูฟังin earเสียงแนว Marshall monitor อ่ะครับ รบกวนแนะนำหน่อยครับ ขอหลายๆตัวเลือกจะดีมากครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

13/05/2015 23:12:52
1,057
ถ้าโทนคล้ายๆกันก็จะเป็น marshall mode
ที่ถอดเเบบกันมาเพียงเเต่ว่าซวาด์นั้นจะจำลองลงมาหน่อย

หรือถ้าเป็นแบรนด์อื่น Westone Umpro 20 ก็คล้ายอยู่เหมือนกันครับ แต่ราคาไปไกลกว่าตัวMarshall monitor อีก
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"อยากได้หูฟังin earเสียงแนว Marshall monitor อ่ะครับ รบกวนแนะนำหน่อยฮะ"