Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำครับ เรื่องสาย Lune & Oyaide

นิโคโล่

06/05/2015 18:44:40
ตามหัวข้อเลยนะครับ อยากจะขอสอบถามพี่ๆว่าเรื่องความแตกต่างระหว่างสองสายนี้เพราะผมอยากจะเปลี่ยนสายให้กับทั้ง

1. UE TF.10
2. Shure SE530 (เปลี่ยน housing เป็น SE535)

ไม่ทราบว่าทั้งสองรุ่นนี้เหมาะกับสายแนวไหนนะครับ เลือกไม่ถูกระหว่าง Oyaide & Lune เพราะจะเปลี่ยนสาย stock ออกจากหูฟังทั้งสองตัวนะครับ ปกติจะฟังเพลงแนวตลาดๆ และพวก The Beatles, Bee Gees, Eagles ประมานนี้นะครับ

หรือพี่ๆมีสายรุ่นอื่นแนะนำยังไงก็แจ้งเพิ่มเติมได้นะครับ ยังไงขอขอบคุณทุกความเห็นของพี่ๆ ล่วงหน้าไว้ด้วยเลยนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ขอคำแนะนำครับ เรื่องสาย Lune & Oyaide"