Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เรื่องแปลกๆของญี่ปุ่นที่ได้ฟังแล้วต้อง อึ้ง ตะลึง ทึ่ง ชาวเน็ตรุมจวก (พอ 555)

AstroMotion

06/05/2015 17:09:23
0
สวัสดีเฮียมั่น พี่เบียส แล้วก็พี่ๆทุกคนในบอร์ดนี้ด้วยนะครับ

ผมเป็นหนึ่งในสมาชิคมันคงเมื่อนานนนนนมาแล้ว ปัจจุบันไม่ค่อยได้โพสอะไรเท่าไรแต่ก็ยังเข้ามาดูเรื่อยๆครับ

คือพอดีไปดูคลิปรีวิว Zero Audio ของเฮียกับพี่เบียสแล้วขำมุขดาวน์น้อยผ่อนนานของพี่เบียสมาก 5555 ผมก็เคยเป็นคนไปช่วยเฮียทำวีดีโอรีวิวหูฟังเมื่อนานมาแล้ว ตอนนี้แอบคิดถึงช่วงที่ไปถ่ายวีดีโอแถวประตูน้ำ 555

แล้วอีกอย่างช่วงที่ผ่านมาเห็นเฮียมั่นกับพี่เบียสไปญี่ปุ่นบ่อยๆแล้วก็มีหูฟังแบรนญี่ปุ่นเข้ามาขายเรื่อยๆ วันนี้ผมก็เลยอยากจะแนะนำรายการเกี่ยวกับประเทศญี่ปุ่นของผมให้เพื่อนๆพี่ๆได้ชมกันครับ รายการจะเกี่ยวกับเรื่องแปลกๆแหวกแนวที่ผมเจอกับตัวเองในประเทศญี่ปุ่นครับ

วันนี้ผมก็ขอลงเป็น Ep. ที่ 3 ของรายการไปเลยนะครับ อีพีนี้จะเกี่ยวกับเรื่องแปลกๆในประเทศญี่ปุ่น 10 เรื่องที่ผมเห็นว่ามันเป็นอะไรที่ Japan Only จริงๆ มันเป็นอะไรที่เห็นแล้วจะต้อง อึ้ง! ทึ่ง! ตะลึง! 5555 ข้อมูลบางส่วนได้จากอินเตอร์เน็ตแล้วเอามาเปรียบเทียบกับชีวิตจริงๆที่นี่ครับ

รายการนี้ยังเป็นรายการใหม่อยู่นะครับ ยังไม่ค่อยมีคนรู้จักมากเท่าไร ยังไงถ้าชอบวีดีโอตัวนี้ก็รบกวนช่วยบอกต่อๆกันด้วยนะครับ

สำหรับผลงานต่างๆตามไปชมได้ที่เพจ
https://www.facebook.com/WatcharaVision

ขอบคุณครับ~
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เรื่องแปลกๆของญี่ปุ่นที่ได้ฟังแล้วต้อง อึ้ง ตะลึง ทึ่ง ชาวเน็ตรุมจวก (พอ 555)"