Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

พอจะมีใครเคยฟังเสียงของSony mdr-zx110ncลูกเมียน้อย หรือเปล่าครับ

Cozmos

01/05/2015 08:42:29
0
คืออยากจะหาหูฟัง in-ear หรือ earbud ที่เสียงใกล้เคียงแนวๆเดียวกันกับเจ้าตัวนี้หน่อยครับ แต่ไม่ค่อยเห็นคนไทยเล่นตัวนี้กันเลย หรือเพราะเสียงมันขี้ฟ้อง+ไปเล่นตัวสูงกว่านี้คุ้มกว่าก็ไม่รู้ แต่ผมอยากได้เสียงแนวๆเจ้านี่อะครับ อาจจะเสียงดีกว่าก็ได้ครับ เพราะมันพกลำบาก ยังไงใครพอจะเคยฟังก็ขอคำแนะนำด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Cozmos

01/05/2015 11:33:22
0
กำ สงสัยลูกเมียน้อยไปหน่อย งั้นเอาแบบเสียงflatหน่อยๆ ให้เสียงที่โปร่ง ติดแหบเล็กๆ แหลมไปไกลเสียงร้องพอดีๆ รายละเอียดดีๆ เสียงกลองที่มีลูกกะเพื้อมนิดๆ บอกเป็นย่านเสียงไม่ถูกอะครับ คือชอบเสียงกีตาร์ที่แหบนิดๆแบบFenderอะครับ เสียงร้องชัดๆหน่อย ไม่ต้องขี้ฟ้องแบบตัวนี้ก็ได้ครับ เพลงที่บูตแหลมมารู้สึกจุดไหนโดนบูตเสียงร้องมันจะพร่าไปเลย เบสไม่ต้องมวลหนามาก
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"พอจะมีใครเคยฟังเสียงของSony mdr-zx110ncลูกเมียน้อย หรือเปล่าครับ"