Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แสวมาล้อยยยยยย PK2+M3

สมพร ต่อปัญญาชาญ

11/08/2007 20:07:48
ไปสอยมาแล้วครับ PK2+M3 ตอนแรกอ่านเว็ปอยู่ดีๆ นึกครึ้มอยากฟังเพลงในโลกส่วนตัวมากๆหน่อย ที่ครึ้มเพราะฝนมันจะตก ครึ้มทั้งวัน ก็เลยโทรไปที่ร้านประตูน้ำ ถามข่าวคราวเฮียหยวนว่า ตอนนี้ยังมีของหรือไม่ สรุปว่ามีสามตัว เลยขอจองซะ 1 ตัว จากนั้นรีบแก้ผ้าแต่งตัว นั่งรถออกไป พอไปถึง ว๊ากกกกกกก ... (จะว๊ากทำไม) ขอซุ่มเป็นคนเดินเที่ยวขอลองพระกาฬท่านๆ อื่นๆ ฟัง ตอนแรกก็ลอง PK3 ก่อน แต่ตอนขอลอง ขอ PK2 ดันหยิบมาให้ผิดซะงั้น แต่ไม่เป็นไรครับ ดีๆ จะได้รู้ข้อแตกต่าง จากที่ได้ลองฟังเป็นอันเสร็จสรรพ ก็รู้สึกว่า ซาร่า...... มันยอดอย่างนี้นี่เอง จากนั้นเลยขอฟัง PK1 ดู ฟังไปเหงื่อตกไป คิดในใจว่า นี่หูตูมันฟังอะไรไม่รู้เลย ทำไมมันไม่แตกต่างกันเลยฟะ จากนั้น ถึงคิวพระเอกตัวจริงว่างให้ลองแล้ว ก็จัดการจิ้มกระแทกเข้าไปที่รูซะ อะๆ รูหูนะ พอได้ฟังเท่านั้นแหละ มวลสารในร่างกายทั้งหมด บอกเลยว่า เนี่ยแหละ สิ่งที่รอมานานนนน สังเกต นอหนูนะ ไม่นานมากเท่าไร อิอิ ก็เลยจัดการจ่ายตัง จากนั้นก็อยากได้ Gadget สักตัว เลยมองหา IPOD NANO ปิงๆ บอกว่าของไม่มี มี M3 - -&squot; ในใจก็คิดเป็นไงวะ M3 ปิงๆ เชียร์ว่าเสียงมวลสารดีกว่า IPOD แน่ๆ เสียงที่ได้จะหวานกว่ามีมวลกว่าดีกว่าทุกอย่าง ดูหนังดูรูปน้องมิยาบิก็ยังไหว พอดีตัวลองมันเป็นสีขาว แกก็ว่า หูดำเอาสีดำไปดีกว่า แว๊กกกกกก มาหาว่าผมหูดำ แกว่าไม่ใช่ หูฟังสีดำ อ้อ!! แล้วไป เลยตัดสินใจซื้อ M3 4กิ๊ก มา ถูกใจมากๆเลย สองตัวนี้ แต่เอากลับมาลองฟัง PK2 ดันเอาเราอึ้งเหมือนกัน เพราะเสียงห่วยแตก คงยังไม่ได้เบิร์นอย่างที่เฮียบอก รออีกชาติกว่าจะได้ฟัง คงทำรัฐประหารครั้งหน้าเลยมั้ง เอ้า เวอร์ไป คงกลางเดือนหน้ากว่าจะลงตัว ยังไงขอบคุณเฮีย และสตาฟที่น่ารักๆ ทุกท่านนะครับ โอกาสหน้าจะไปอุดหนุนใหม่ :125:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

11/08/2007 23:04:32

โอว ขอบคุณคุณสมพรมากๆ เลยครับ ที่แวะไปอุดหนุนค้ำจุนกัน 555

นี่แสดงว่าเสร็จเจ้าปิงปิง ไปอีกราย 555 เล่าได้อร่อยมากครับ เห็นภาพเลยว่า คนเราเวลาจะออกไปหาเมีย เอ๊ย หาของเล่นที่ถูกใจ ควรทำไงมั่ง 5555

M3 นี่เอาไว้เซฟมิยาบิไว้ดูแก้เหงาได้ครับ ใครเป็นสาวกโคตรเหงา ดูมิยาบิ หูตาสว่าง หายเหงาแน่นอน 555

ค่อยๆ เบริ์นด้วยตัวเอง และอย่าลืมปลุกเสกด้วยตัวเองเด้อ 5555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ISe

12/08/2007 00:51:38
ลอง PK1 ต้องต่อแอมป์ด้วย แล้วกิเลสจะัเกิดครับ :D

ทุกวันนี้ผมหิ้ว Go-Vibe ติดตัว โดยไม่สนใจสายตาคนรอบข้าง ฮาฮา
เด็ดสุดคือ ไปใต้ดินเจอยามบอกว่าเป็นระเบิดอีก :134:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

สมพร

12/08/2007 09:05:14
เฮีย..... ร้านปิดดึกขนาดนั้นเลยเหรอครับ มาโพสซะดึกเชียว หรือว่าแอบเมียมาเล่น camfrog 555

หยิกหู 0
"แสวมาล้อยยยยยย PK2+M3"