Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Powerbeats2 Wireless เปิดไม่ได้ ชาร์ตไม่เข้าอะครับ

FK

11/04/2015 18:30:56
ก่อนหน้านี้ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง ไม่ได้ใช้มา 1 อาทิตย์ ไม่สามารถเปิดได้ ตอนแรกผมเข้าใจว่าแบตหมด พอชาร์ตแล้วมีไฟแดงกระพริบประมาณ 5 ครั้งแล้วก็ดับไปไม่มีไฟไรขึึ้นอีกเลยอ่ะครับ ทำการรีเวตด้วย ปุ่ม power+ปุ่มvolume down ก้ไม่เกิดไรขึ้นเลยครับ รบกวนผู้รู้ขอคำชี้แนะหน่อยครับผม ขอบคุณครับ :((
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Natt Munkonggadget

11/04/2015 19:32:01
27
หากทำการรีเซต ปุ่ม power+ปุ่มvolume down ค้างเป็นเวลา 10 วินาทีแล้วปล่อย
แล้วยังใช้งานไม่ได้ สามารถนำมาส่งที่ร้านก่อนได้เลยครับ เดี๊ยวทางร้าน
ส่งศูนย์พิจารณาให้ครับ อย่าลืมนำกล่อง ใบเสร็จ และใบรับประกันมาด้วยนะครับ ^_^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Powerbeats2 Wireless เปิดไม่ได้ ชาร์ตไม่เข้าอะครับ"