Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

sony walkman a15 ขึ้นว่า no songs available for playback แก้ยังไง อ่ะครับ ฟอแมตก็ไม่หาย ฟังเพลงไม่ได้เลยครับ

tonporman

20/03/2015 06:41:06
0
sony walkman a15 ขึ้นว่า no songs available for playback แก้ยังไง อ่ะครับ ฟอแมตก็ไม่หาย ฟังเพลงไม่ได้เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

BlackPhoenix

20/03/2015 10:20:45
71
ฟอแมทนี่ต่อคอมแล้วฟอแมทรึเปล่าครับ ถ้าใช่ลองฟอแมทจากตัวเครื่องโดยไม่ต้องต่อคอมดูครับ ไปที่ settings>common settings>Reset/Format>Format System Storage แล้วลงเพลงใหม่ครับ การลงเพลงลงผ่านโปรแกรม Media GO ที่โซนี่ให้มาจะชัวร์กว่าลากไฟล์ลงเองครับ ถ้าจะลากไฟล์ลงเองให้เอาไปไว้ในโฟร์เดอร์ Music นะครับ

ถ้ายังฟังไม่ได้ก็ส่งเคลมเลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

หลุยส์ munkonggadget

20/03/2015 18:14:46
1,057
เบื้องต้นลองฟอร์เเมทที่ เมนูในเครื่องเลยครับ แล้วลองลงเพลงเข้าเครื่องใหม่ครับ
แต่ถ้ายังไม่ใด้ก็สามารถนำเอามาเช็คที่ร้านใด้เลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"sony walkman a15 ขึ้นว่า no songs available for playback แก้ยังไง อ่ะครับ ฟอแมตก็ไม่หาย ฟังเพลงไม่ได้เลยครับ"