Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนแนะนำ earbud หน่อยครับ ตอนนี้ใช้ pk2 อยู่

tae

20/03/2015 11:21:11
ตอนนี้ใช้ pk2 อยู่
อยากจะซื้ออีกสักเส้นว่าจะเอา pk2 เหมือนเดิม หรือมีตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ

ไม่ต่อแอมป์ ไม่เน้นเบส ส่วนใหญ่ฟังเพลงใสๆสบายๆ แนวผู้หญิงร้อง
ลองหาข้อมูลเก่าๆดูก็มี HR2 แต่เหมือนไม่มีขายแล้ว
Charm3 อันนี้ก็ไม่แน่ใจว่าไม่ต่อแอมป์จะโอเคหรือเปล่า
Feeling2 เห็นว่าพอๆกับ PK2
PK2 mod ตอนนี้มีรุ่นไหนบ้างราคาประมาณเท่าไหร่ แตกต่างมากไหม
หรือ จะเอา PK2 ธรรมดาเหมือนเดิมดี

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

phaii

20/03/2015 12:58:21
0
อยากให้ลอง blox be3 ครับ แต่ต้องสั่งตรงผ่านทางหน้าเวปของเค้าครับ bloxearphone.com ผมใช้อยู่ดีทีเดียวเลย ใช้สลับกับ pk2 เพลงตลาดทั่วไปฟัง be3 เพลงร้องกับพวกบันทึกเสียงดีๆ pk2 ผมว่าถ้าไม่เล่นต่อแอมป์ยังไงก็ต้องกลับมา pk2 อยู้วันยังค่ำ ของเค้าดีจริงๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

raymee_4

20/03/2015 16:20:58
19
ผมใช้มาหลายตัว ทั้งโม และไม่โม ถ้าไม่ต่อแอมป์ ให้ PK2 เสียงแหลมละเอียดดดด ใครว่าไม่มีเบส
ไม่จริงครับผมว่าเบส PK2 นั้นสวยงามไม่ล้น ฟังได้ทุกแนว ผมต่อกับ A15 ให้เสียงยอดเยี่ยม
เป็นชุด happy meal ของผมเลย
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนแนะนำ earbud หน่อยครับ ตอนนี้ใช้ pk2 อยู่"