Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบการเฮียเรื่องการเครมหูฟัง PK2 ครับ

saikanoza

15/03/2015 10:04:54
0
รบกวนสอบถามเฮียมั่นครับ
พอดีได้นำหูฟัง PK2 ไปเครม(เสียงดับไป1ข้าง)ที่สยามพารากอนประมาณ 1 เดือนบอกเครมเสร็จแล้ว พอเอากลับมาให้แฟนใช้ก็ใช้ได้ประมาณ2-3วันครับ ก็เกิดอาการเสียงเบาๆ ดังๆตอนโดนขั้วเจ็ค หรือขยับสาย หยั่งงี้เป็นที่อะไรหรอครับ
น่าจะขั้ว Jack ปะครับ
เพราะถ้าต้องเสียเวลาในการไปเครม และรออีกนี่จะอีกนานไหมครับ ผมจะโดนคุณแฟนผมฆ่าเอา เฮียพอมีทางออกอื่นไหมครับ ถ้าผมเอา Jack ไปซ่อมเองที่อื่น อาการนี้น่าจะหายไหมครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

The แพะ

15/03/2015 13:03:38
39
แบบนี้น่าจะขั้วแจ็คเสียนะครับ เบื้องต้นเอามาให้ตรวจสอบก่อนครับว่าเป็นที่อะไรกันแน่จ้า เดี๋ยวเร่งประสานงานให้นะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบการเฮียเรื่องการเครมหูฟัง PK2 ครับ"