Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

serial no. ตัวเครื่องไม่ตรงกล่องและใบรับประกันครับ bose s' mini

หนุ่ม

15/02/2015 01:10:26
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หนุ่ม

15/02/2015 01:22:15
คือ ตอนแรกผมสงสัยเรื่องการผลิต อ่าวทำไมมาจากมาเลย์ ไม่ใช่มาจากแม็กซิโกหรอ เลยลองค้นหาดูก็พอเข้าใจว่ารุ่นหลังๆ จะมาจากมาเลย์ เลยหายกังวลใจ แต่..! พอมาดู serail number ที่อยู่ใต้
ตัวลำโพงของ soundlink mini มันไม่ตรงกับกล่องและใบรับประกัน
**ใครก็ได้ช่วยอธิบายให้ผมทีครับว่าจริงๆแง้วมันควรจะตรงกันใช่หรือเปล่าอะครับ ขอบคุณครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

สาว

15/02/2015 02:45:02
ท่านชื้อมาจากร้านอื่นเหรอ? โดยปกติหมายเลขเครื่องกับกล่องจะต้องตรงกัน เพราะเวลาที่ชื้อของ เขาจะสแกนหมายเลขเพื่อยืนยันว่าได้ชื้อของกับร้านเขา

แนะนำให้ไปเคลียร์ว่ามันยังไง ไม่งั้นเวลามีปัญหาขึ้นมา อาจจะเคลมลำบาก หรือคุยยาว
หยิกหู 0
"serial no. ตัวเครื่องไม่ตรงกล่องและใบรับประกันครับ bose s' mini"