Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีวิธีดัดสายหูฟัง,สายรีโมทบ้างมั้ยครับ

Tum เรือนเสียง

14/02/2015 19:44:50
7
พอดีผมเพิ่งเริ่มเล่นหูฟัง ก็เป็นพวกโซนี่รุ่นทั่วๆไปอ่ะครับ อยากให้สายมันตรงๆสวยๆหน่อย ยิ่งพวกสายรีโมทวอร์คแมนนี่หนักเลย ช่วยหน่อยนะครับ^_^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

14/02/2015 23:26:49
1,057
ขึ้นอยู่กับวัสดุและตัวนำของสายด้วยครับ โดยเฉพาะฉนวนหุ้มตัวสายที่จะมีผลเป้นอย่างมาก
บางรุ่นถ้าไม่งอก้จะไม่งอเลยครับ เเต่บางรุ่นถ้างอนิดหน่อยก็จะงอตลอดไปเลยครับ

หรือบางทีก็พาดสายหูฟังแบบยาวๆวางไว้กับอะไรก็ใด้ให้ทั้งพับครึ่งนะหว่างฝั่งหูฟังเเล็ะเเจ็คหูฟังก็ใด้ครับ อาจจะพอช่วยใด้บ้างครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มีวิธีดัดสายหูฟัง,สายรีโมทบ้างมั้ยครับ"