Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

kazegura

10/02/2015 15:40:14
0
ตามหัวข้อเลยครับ ระหว่างสองตัวนี้ อันไหนเสียงดีกว่ากันครับ ฟัง Pop, Hip Hop, EDM ครับ
*เห็นมี ราคาใกล้ๆกัน Monster Diesel VEKTR In-Ear อีกตัวช่วยแนะนำด้วยครับ เพิ่งได้งบมาว่าจะจัด
ขอบคุณครับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

drHuahed

10/02/2015 18:59:44
0
ทั้งสองตัวเป็นหูฟังกันเหงื่อ หูฟังออกกำลังกายนะครับ และทั้งสองตัวให้เสียงค่อนข้างบาลานซ์เหมาะกับแนวทั่วๆไปไม่เน้นเบส เบสไม่ตู้มนะครับ Monster iSport เสียงดีกว่าครับ ผมว่าเสียงดีที่สุดในหูฟังออกกำลังกายเลยละครับ แต่ถ้าฟัง EDM แล้วออกกำลังกายนี่ ผมขอแนะนำJBL Synchos Reflect เลย เบสสนุกสุดๆ ผมใข้วิ่งอยู่ ถ้าเอาหูไม่ออกกำลังกาย ก็ดู ATH IM70 หรือ Monster Turbine ครับ ฟังสนุกแน่นอน
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

m and m

10/02/2015 22:46:04
38
jbl ก็เสียงดีนะครับ ผมใช้อยู่สายทนดีครับ ฟัง maroon5 Deeppurple pitbull มันใช้ได้ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

SkuLLo

11/02/2015 14:56:20
1
ผมไปหาหูฟังออกกำลังมาแล้วไปได้ relays มาครับ

ตัวนี้ เน้นเสียงร้องพุ่งมาหน้าๆ แนวเสียงโปร่งๆ เบสมีแต่ไม่มาก ตามโจทย์ที่ผมหาเลย

ถ้าเอามาฟัง edm เน้นเบสหนักๆตัวนี้คงไม่เหมาะเท่าไร
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Sol Republic Relays vs Monster iSport Victory"