Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ibasso D zero mk2 ต่อแบบDACกับไอโฟน5ผ่านcamera connecting kitได้ไหมครับ?

extrases08

03/02/2015 13:57:16
0
ที่ผมถามวันก่อนตอนนี้เลือกD zero mk2มาแล้วครับ ด้วยความที่อยากจะลองเปิดแอปปลิเคชั่น jazz fm แบบDACออกลำโพงไมโครแลปX3 ผมเลยปรี่ตรงไปร้าน i store หมายมั่นว่าจะซื้อสาย camera connecting kit มาใช้ให้รู้แล้วรู้รอดไป แต่ไอ้ตอนจะจ่ายเงินนี่สิพนักงานเค้าบอกว่าสายนี้มันต่อกับไอโฟน5ไม่ได้ใช้ได้แต่กับไอแพดเท่านั้น!!! เวรของกรรมชะงักเลยสิผม!!! ราคาก็พันบาทไม่ใช่ถูกๆจะลองมั่วซั่วคงจะไม่ดีแน่เลยต้องกลับมาถามคนที่ซ์้อไปก่อนหน้าเสียหน่อยว่าตกลงมันต่อใช้งานได้ไหม รูปร่างหน้าตาของเจ้าสายนี่เป็นตามนี้ครับ http://store.apple.com/th/product/MD821ZA/A/lightning-to-usb-camera-adapter?fnode=3a ในเว็บก็แสดงให้ดูว่าใช้ได้กับไอแพดไม่มีไอโฟนซะด้วยสิ แต่ในภาพโฆษณาของi bassoมันมีรูปที่ต่อกับไอโฟนผ่านสายนี้ให้ดูนี่นา มันยังไงกันเนี่ย?
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

silverglaz

03/02/2015 14:58:44
0
ได้ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

yamano

03/02/2015 14:59:04
271
บางทีพนักงานก็ไม่ได้รู้ไปทุกเรื่องหรอกครับ

ถ้าไม่ใช่คนที่ เล่นเครื่องเสียง แบบแหกกฏ แหวกแนวออกมาก็จะไม่รู้ครับ

เพราะจริงสายนี้เค้าจะใช้ipad เกี่ยวภาพครับ

ผมมีสายcckนี่ปล่อยให้ครับ ลองใช้เสียบเข้าออกไม่เกินสองครั้ง

ฮ่าาาาา ขายอีกล่ะ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

extrases08

03/02/2015 15:14:51
0
ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ....ฮ่าาาาเสียเงินอีกละจ๊ากๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ibasso D zero mk2 ต่อแบบDACกับไอโฟน5ผ่านcamera connecting kitได้ไหมครับ?"