Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนพื้นที่ครับ มีคนทำหูฟังหายเผื่อใครเจอครับ

th2911

01/02/2015 12:08:46
0

ประกาศๆๆๆ ท่านผู้ใดที่เห็นหูฟังในรูปนี้ ไม่ว่าตอนนี้จะอยู่ที่ใคร จะนำไปใช้เองแล้วดันใส่ได้(ยาก) จะนำไปขายต่อ หรือรับซื้อมา จะนำไปรีโมล ขอให้ผู้ที่พบเห็นช่วยรับรู้ว่าบุคคลที่ครอบครองหูฟังตัวนี้ในปัจจุบัน ไม่ใช่เจ้าของหูฟังที่แท้จริง

ตอนนี้อยู่ที่ใครส่งคืนได้นะครับ เพราะเอาไปก็ใช้ไม่ได้ ส่งRemold ก็เข้าข่ายโจรนะครับ ^^

และต้องขออภัยถ้าเจตนาของท่านคือต้องการเก็บส่งเจ้าของแต่ไม่รู้จะติดต่อใคร ติดต่อผ่านทางเราได้ครับทาง Facebook Line หรือโทรเข้ามาครับ 088-222-1964

**หูฟังตัวนี้เป็นของคุณป๊อป @popflow_tummadateam 1ในมือกีต้าร์คนปัจจุบันของคุณดา (Endorphine) ถ้าเกิดตอนนี้อยู่ที่ใครรบกวนขอคืนด้วยนะครับ มีสินน้ำใจให้เล็กน้อยครับ

ปล.คาดว่าหายในห้องน้ำที่อาคารสาทรสแควร์ ครับวันนั้นเป็นงานคอนเสิร์ต Staff Party ของ Agoda ใครทำงานอยู่ที่อาคารนั้นรบกวนขอเบอร์ติดต่อฝ่ายอาคารให้หน่อยนะครับ หาเบอร์จากในเว็บโทรไม่ติดเลยครับ

เนื้อหาข้อความผม copy จาก facebook 1964ears ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนพื้นที่ครับ มีคนทำหูฟังหายเผื่อใครเจอครับ"