Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

งบ 3000 in-ear with control talk ตัวไหนดีครับ

Valtz

14/01/2015 00:36:41
ชอบประมาณ Visang R02 อ่ะครับ ฟังสบายหูดี ฟังได้หลายแนวด้วย

เพลงก็ฟังพวก rock, poprock, pop, elec house, acoustic บางครั้ง

บางทีก็ชอบฟังเสียงคนร้องบ้าง ฟังเครื่องดนตรีบ้าง แล้วแต่เพลงอ่ะครับ

อยากได้แบบเสียงกลางใส เบสขอนิดหน่อยก็พอครับ ขอแค่ให้รู้ว่ามีก็พอครับ

เพิ่งซื้อ Nakamichi MV7 แต่ก็ยังคิดว่ามันตึบๆ เบสเยอะไปนิด ฟังนานๆแล้วรู้สึกว่ายังไม่ค่อยสบายหูเท่าไรอ่ะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

14/01/2015 00:55:11
1,057
ช่วงนี้เเนะนำเป้นตัว Sennheiser Cx5.0g เลยครับ
ให้เสียงที่จัดว่าครบเครื่องทีเดียวครับ เบสเเน่น ฟังสนุก และโทนเสียงไม่ดาร์คมากแบบรุ่นเก่าๆ
ทำให้ฟังเพลงใด้หลายเเนวขึ้น และเเน่นอน ฟังเพลงที่เน้นเบสอย่าง elec house ใด้เช่นกันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"งบ 3000 in-ear with control talk ตัวไหนดีครับ"