Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

-----------อยากจะหาสายมาโมหูฟัง W4--------------

tissue_punch

09/01/2015 14:05:35
0
ตามหัวทู้ครับ Westone W4 ตัวเปลี่ยนสายไม่ได้ เคยโมสายไบฟรอสท์มาแล้ว ตอนนั้นยังไม่กล้าแกะบอดี้ ตอนนี้เก่าแล้ว แกะได้ อิอิ เสียงจากไบฟรอสท์แทบไม่ต่างจากเดิมๆ อยากได้เสียงที่อัพขึ้นไปอีก อยากหาสายไม่ทราบว่าจะหาได้ที่ไหน สายอะไรดี แจ๊คมีแล้ว (Viablue) หรือควรเปลี่ยนแจ๊คใหม่ด้วย ขอบคุณครับ #มือใหม่อยากโม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

10/01/2015 20:00:20
1,057
หรือถ้าอีกเเนวก็นำไป reshell ทำคัสต้อมใด้ครับ ทีนี้ก็จะใส่ใด้พอดี และสามารถเปลี่ยนสายใด้สะดวกเเล้วครับ เเละยังให้รายละเอียดที่ดีกว่าเเบบ universal อีกเล็กน้อยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"-----------อยากจะหาสายมาโมหูฟัง W4--------------"