Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

COWON

04/01/2015 12:07:32
COWON D3 เสียงดีไหม?
เห็นว่าเป็น Android V2.3 up เป็น Version ใหม่่ได้ไหม?
ใครใช้อยู่..ช่วยไขข้อสงสัยให้ที....ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

04/01/2015 12:26:43
1,057
COWON D3 จัดว่าเป็นเครื่องเล่นที่ดี และให้สีสันของจอที่จัดว่าสดใสทีเดียวครับ
เเต่สเป็คอาจจะเริ่มเก่าไปเเล้วครับเพราะออกมาหลายปีเเล้ว

เเละถึงเเม้เป็นแอนดรอยด์ก็จริง เเต่เเทบไม่สามารถโหลดเเอพใน playstore มาใช้ใด้ เเละก็เล่นเพลง 24 bit ไม่ใด้ครับ

เเต่ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องไฟล์เพลง 24bit ก็ยังถือว่าเป็นเครื่องเล่นทีเสียงดีมากๆอีกตัวหนึ่งครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"COWON D3 เสียงดีไหม?"