Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำ pk2 driver พังข้างนึง ครับ

gongpano

30/12/2014 18:13:48
เรื่องมันมีอยู่ว่า ผมนำ pk2 ของผมไปซ่อมที่ร้าน b rabbit พี่เขาบอกว่า driver พังข้างนึง และ พี่เขาแนะนำให้หา pk2 ที่ดังข้างเดียวเหมือนกันมาเป็นอะไหล่ในการซ่อม พี่เขาถึงจะซ่อมได้ ผมเลย สับสน ระหว่าง หาซื้อ pk2 ดังข้างเดียว(ซึ่งไม่รุจะมีคนขายใหม และ ไม่ทราบราคา)+ค่าซ่อม หรือ ซื้อ pk2 ตัวใหม่เลย
ผมรักpk2 ตัวนี้มาก ใช้มา3ปีแล้ว ผมเป็นนักเรียนนักศึกษา เรื่องงบประมาน จึงต้องวางแผน และขอ คำแนะนำจากพี่ๆครับ

ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Mr.ANAN

30/12/2014 18:24:54
0
ถ้าอยากได้งานซ่อมบำรุง ในคุณภาพ Original ทำแบบที่ท่าน b rabbit แนะนำมาถูกต้องแล้วครับ
เคยเห็นมีบางท่านประกาศหาซื้อ PK2 ดังข้างเดียวอยู่ นั่นคือวิธีที่ 1
ส่วนวิธีที่2 คือประกาศขาย PK2 ดังข้างเดียว ตั้งราคาที่เหมาะสม แล้วรวมเงินไปซื้อตัวใหม่ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

abdul

30/12/2014 20:03:52
0
ซื้อใหม่เถอะครับ ซ่อมกลัวจะบานปลายและกว่าจะหาอะไหล่ได้รอเงิบเลย อะครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำ pk2 driver พังข้างนึง ครับ"