Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำเรื่องสาย USB ต่อเข้า DAC หน่อยครับ

msmrjia

29/12/2014 10:58:04
0

รบกวนขอคำแนะนำจากเพื่อนๆพี่ๆเซียนๆทั้งหลายหน่อยครับ พอดีตอนนี้กำลังหาสาย USB ต่อจาก คอมไปเข้า ifi nano idsd อยู่ครับ เพิ่งได้ลองมาไม่กี่เส้น หลักๆก็ของ Kimber ทองแดง ,เงิน โดยส่วนตัวชอบน้ำหนักเสียงของทองแดง แต่ก็ชอบปลางแหลม,การจัดวางเวทีของสายเงิน เลยยังตัดสินใจไม่ได้ซักที

จะขอสอบถามหน่อยครับ ว่ามีสาย USB เส้นไหนที่น้ำหนักเสียงดีและยังให้สเตจที่กว้างด้วยมั้ยครับ?

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หมูหวาน

29/12/2014 11:47:24
573
ส่วนใหญ่ถ้าเป็นน้ำหนักเสียงดี เสียงจะไม่ค่อยกว้างนะครับ แต่ที่ใกล้เคียงความต้องการมากที่สุด น่าจะเป็น Shunyata Venom USB ครับ ราคา 4 พันกว่าๆ เสียงตามแนวที่ต้องการเลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

SounDFeVeR

29/12/2014 11:54:20
0
แอบมามอง แล้วก็ออกไป !!
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำเรื่องสาย USB ต่อเข้า DAC หน่อยครับ"